ราคา 20000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 186.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107526.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 32
โครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ คอนโดมิเนียม | The Complete Rajprarop

GNN
0969265498
2022-08-03 21:00:29.0
เลขที่ประกาศ: 406579
รายละเอียดเพิ่มเติม

For Sale : The Complete ราชปรารภ Exclusive Duplex 2 ชั้น ใหญ่ที่สุดในย่านนี้ ทำเลดีสุด ใกล้อนุสาวรีย์ สะดวกในการเดินทางมากๆ ทั้งทางด่วน&รถไฟฟ้า ตกแต่งสไตล์ Modern เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ พร้อมโอนกรรมสิทธิ์
???????? ราคา 20 ล้านบาท+ ค่าโอน 1%
????The Complete ราชปรารภ
-ชั้น 32-33 (Duplex 2 ชั้น)
-วิวโปร่ง สวยสุดยอด panorama
-พื้นที่ประมาณ 186 ตร.ม.
-รูปแบบ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
-สิทธิ์จอดรถ 3 คัน
-ค่าไฟฟ้า ตามการไฟฟ้า
-ค่าน้ำ 18 บาท/หน่วย
-เฟอร์นิเจอร์ครบครัน
????️สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ห้องออกกำลังกาย
- ระบบ CCTV / Key Card
- มีระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
????️สถานที่ใกล้เคียง
1. อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
2. Airport Link ราชปรารภ
3. โรงแรมเซ็นจูรี่ พาร์ค
4. ประตูน้ำ
5. Center One
6. Century
7. King Power
☎️☎️สนใจติดต่อ คุณเก็ต 097-9241628, คุณนุช 085-0675226

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนราชปรารภ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1200.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
3324 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
547 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย/เช่า เดอะคอมพลีส ราชปรารภ ชั้น 19 ตึก A ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องนั้งเล่น 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 48.14 ตร.ม. - คอนโด ขาย
เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ คอนโดมิเนียม | The Complete Rajprarop

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 3324